Dukkan Bayanai

Tarakta na baya da na'ura

Haɗe-haɗe da tarakta ta baya da na'ura mai ɗaukar nauyi na'ura ce mai matuƙar fa'ida wacce za ta iya ɗaukar ayyuka daban-daban ko dai a gona ko wurin ginin. An tsara shi don sauƙaƙawa ga mutane da haɓaka aiki. Akwai wani shebur a gaba (a kan hanyar da shugaban kashe gobara ya toshe shi) da ake kira bokiti kuma yana aiki da kyau wajen kwashe kaya a wurin da kuma motsa abubuwa. Hoton baya, tare da sikeli a ƙarshen dogon hannu An sanye shi da hannu mai ban mamaki wanda zai iya tona ramuka cikin ƙasa sosai. Wannan haɗin Hangkui na waɗannan mahimman sassa guda biyu yana ba wa motar baya da na'ura mai ɗaukar nauyi damar tono, ɗagawa, ko motsa duk wani abu da ke buƙatar motsawa yana mai da shi kayan aiki mai mahimmanci. 

Yana da m don yin abubuwa da yawa daban-daban, akwai taraktoci na baya da lodi. Ana iya amfani da shi don tona ramukan gini ko wurin shakatawa cikin sauri da sauƙi fiye da amfani da mutane kawai. Yana da matukar sauri fiye da yin shi da shebur ɗin ku. Idan kana da babban tulin datti ko duwatsu masu buƙatar motsi, mai yiwuwa mai ɗaukar kaya zai iya ɗaukar shi ya tafi wani wuri. Don filin bayan gida ana iya amfani da shi don waɗancan ƴan ayyukan gona, tafiya don kawo ciyawar ciyawa a cikin gari ko ƙaura da ƙazanta don ƙirƙirar lambun inuwa. Wannan backhoe da loader abu da gaske yana yin bambanci tare da yadda sauri da sauƙi za ku iya yin abubuwa.

Ƙarfafa Ƙarfafawa tare da Tarakta na Backhoe da Loader

Tarakta ta baya da lodi wani abu ne da zai iya ceton lokacinku da yi muku aiki a gona ko wurin gini. Maimakon buƙatar wasu injuna azaman musanya (don amfani), wannan injin mai ƙarfi ɗaya ya isa. Wannan Hangkui yana da taimako, saboda yana rage lokacin aiki. Hakanan yana ba su kuma yana ba ku kuɗi mai yawa saboda yanzu, ba ku kashe kuɗin man fetur ko gyaran injuna da yawa. Baya ga wannan, tarakta na baya da na'ura mai ɗaukar nauyi na iya aiki a cikin hanzari yana nufin za a yi ayyukanku cikin ɗan lokaci. Yana mai tona baya yana taimaka maka adana lokaci don wasu ayyuka masu mahimmanci.

Me yasa zabar Hangkui Backhoe da tarakta mai ɗaukar nauyi?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu

A tuntube mu

onlineONLINE