Yin kaya babban aiki ne, kuma yana buƙatar kayan aiki masu ban mamaki don yin hakan. Akwai wasu injuna masu mahimmanci da za a yi amfani da su a wuraren gine-gine daban-daban, irin su na'ura mai ɗaukar kaya na baya. Hangkui backhoe da loader babban inji ne kamar yadda za mu iya yin ayyuka da yawa a lokaci guda ta amfani da wannan. Irin wannan injin na iya tono, ɗagawa da motsa kayan nauyi da amfani da ayyukan gini iri-iri. Zuwan na'urar lodin tiraktoci ta baya ya canza komai; aikin gine-gine, ko gina sabbin hanyoyi ko gine-gine, bai tava samun sauƙi ko sauri ba.
Load ɗin tarakta na baya yana da amfani sosai inda kake son motsa datti mai yawa a wuri ɗaya. Yana daidaita ƙasa, yana tono harsashi ko shirya shi don sababbin gine-gine. Hangkui loader na baya yana da injina mai ƙarfi, don haka yana da ikon tona zurfi cikin ƙasa kuma yana iya ɗaukar datti cikin sauƙi. A wurin gine-gine mai cike da aiki, ma'aikata suna samun ƙarin aiki cikin sauri. Gina kan wannan da tabbatar da cewa ginin zai ci gaba da tsayi daga tsara zuwa tsara.
Lokacin da yazo don gina ayyuka, lokaci kuɗi ne don haka lokutan juyawa masu sauri suna da matukar muhimmanci. Suna sa ma'aikata su yi wahala da yin aiki ta hanyar masu lodin tiraktoci. Kuma saboda wannan na'ura tana da manufa da yawa, kuna buƙatar ƙarancin injuna akan rukunin yanar gizon waɗanda ke adana lokaci da sarari. Hangkui loader backhos Hakanan da gangan ne ƙanƙanta kuma ƙanƙanta, wanda ke nufin yana iya aiki a cikin wuraren da manyan injuna ke samun wahalar shiga. Mafi sauƙin aiki a cikin iyakataccen sarari kuma yana taɓa kowane kusurwar inuwa.
Loatar tarakta na baya-baya inji ce mai daidaitawa, ana iya amfani da ita a cikin kewayon ayyuka akan ginin wurin. Tsarin aikinsa yana da sauƙi wanda ya sa ya zama mai kyau countertop ga masana. Kuna iya samun sarrafawa a yatsanka kuma canza ayyuka ba tare da wahala ba. The na'ura mai ɗaukar nauyi na baya Hakanan yana da madaidaicin wurin zama mai daɗi sosai, wanda ke hana ma'aikacin yin jujjuyawa baya-da-gaba tare da nauyin sa ko nata yana taimaka masa don jin daɗi da kulawa yayin aiki. Wannan zai iya rage gajiya, yana sa ma'aikaci ya fi dacewa kuma yana aiki a tsawon rana guda.
Ba wai kawai don gina abubuwa ba ne wanda na'ura mai ɗaukar kaya ta baya zai iya zama da amfani saboda mutum zai iya amfani da su yayin yin shimfidar wuri da tono lokacin da ake bukata. Tsarinsa mai ƙarfi na hydraulic zai sa aikin haske na tura datti, duwatsu ko tsakuwa tare da guga da aka gina manufarsa. Yana iya ma ya zo da ƙarin kayan aiki ko haɗe-haɗe waɗanda za a iya amfani da su don abubuwa daban-daban kamar fasa siminti, da kwalta. Abin da ya sa taraktocin baya da lodi kayan aiki mai daidaitawa sosai. Lokacin da kuke buƙatar yin kyakkyawan lambun, kuna buƙatar tafkin cikin ƙasa ko kowane aikin waje wannan motar ɗaukar kaya ta baya ya dace da duk buƙatun shimfidar wuri.
Shanghai Hangkui Construction Machinery Co., Ltd. yana da wani yanki na murabba'in mita 10000. Kamfaninmu babban kamfani ne na kasuwanci da ke mu'amala da na'urori na hannu na biyu. Har ila yau, yana da nasa katon rukunin yanar gizon a cikin kayan aikin tarakta na Backhoe.
Kamfaninmu ya haɗu da fiye da 100 Backhoe tractor loader don ba da kyakkyawan sabis na sufuri Tabbatar cewa za a isar da injin zuwa wurin ku cikin sauri da aminci.
Kayayyakin mu sun rufe kowane nau'in tona a kasuwa Kamfanin yana da babban zaɓi na tono a cikin haja ciki har da Loater na Backhoe Tractor Hitachi Volvo Kubota Doosan Hyundai Carter da Sanyi
Makanikan tono na mu sun ƙware sosai. Kamfanin yana ba da garanti mai nisa na shekara guda, kuma yana ba da sabis kamar tsaftacewa na kayan aikin tarakta na Backhoe da dubawa, gyarawa da gyare-gyare kafin jigilar kaya don tabbatar da cewa injin yana da inganci mafi inganci.