Ƙirƙirar waɗannan murɗaɗɗen tsarin yana da ɗan ƙaramin aiki mai wahala kuma yana buƙatar intel i7 ko na'ura mai sarrafawa mafi girma wanda zai iya yin abubuwa da yawa. To, ɗayan waɗannan kayan aikin an san shi azaman mai ɗaukar kaya na baya kuma yana iya kashe rabin Rhinoclone daidai lafiya. Da alama mai ɗaukar kaya na baya yana ɗan abin da aka manta a cikin carousel ɗin kayan gini. Me yasa ba za a iya kammala aikin tono ƙasa ba tare da masu ɗaukar kaya na baya ba kuma har zuwa wane nau'i na taimaka muku cikin sauƙi ta hanyar amfani da su!
Menene Loaders Backhoe?
Na'ura ɗaya da aka gina don abu ɗaya: Rashin yin komai a wurin ginin - kuma ita ce mai ɗaukar kaya ta baya. Wallahi za su iya tona su matsar da kasa daga nan zuwa can. Masu lodin baya a gefe guda kuma suna iya ɗaga abubuwa masu nauyi da suka haɗa da manyan duwatsu da sanduna masu kauri. Waɗannan injunan suna da wani Guga a gaba don ɗaukar abubuwa da farat ɗin baya a filin tono na baya. Akwai kuma gungu na deigns da za su iya gyarawa da kuma waɗanda ake amfani da su na robobin, yana ba su damar yin abubuwa iri-iri ba tare da sanya na'urori daban ba. Backhoe LoadersWani kayan aikin shuka na amfanin gona da gaske shine na baya. duk da haka kamannin sa an keɓance don yin aiki a cikin ƙananan yankuna masu ban sha'awa kuma yana aiki mai girma ga biranen da ke da ƙananan hanyoyi saboda waɗannan injunan shuka har yanzu suna aikinsu komai yawan nauyin wannan yanki.
Me yasa Loaders Backhoe ke Ajiye Lokaci
Wannan yana iya zama ɗaya daga cikin mafi kyawun abubuwa game da masu ɗaukar kaya na baya, wanda ke ba ma'aikata ƙarin lokacin kyauta yayin aikinsu. Suna tona da sauri kuma suna iya motsa datti, tsakuwa ko ma datti cikin ɗan lokaci kaɗan. Yana ceton ma'aikata lokaci da kuma ɗaukar nauyin abubuwa masu ban haushi da hannu waɗanda ke da gajiya sosai. Babban iko yana nufin za su iya aiki da sauri kamar 'yan'uwansu masu ɗaukar kaya na baya. Mai ɗaukar kaya na baya zai sami tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa wanda ke taimakawa ɗaga wani abu mai nauyi cikin sauƙi da kuma hana gajiya kamar gajiyawar idanu ko tsokoki ga ma'aikata, ergo za su iya zama cikin aminci da ƙari mai yawa a wurin aiki.
Loaders na Backhoe - Ajiye Kuɗi
Bugu da kari, kamfanonin gine-gine kuma suna iya ajiyar lamuni na kudi tare da amfani da na'urorin lodi na baya. Yana iya yin ayyuka da yawa waɗanda ke nufin ba za ku sayi wasu injuna don ayyuka daban-daban ba. Hanya ce mai kyau don adana kuɗi saboda ba ku amfani da injuna da yawa waɗanda ke yin komai. Ƙananan injuna kuma yana nufin kuna kashewa [ƙasa akan gyare-gyare / kulawa] Wancan, da ƙirar ƙira mai sauƙi a cikin ɗaya ko duka biyun da ƙananan injuna ta amfani da mai = har ma da ƙarin tanadi na dogon lokaci!
Amfanin Loaders na Backhoe
Me yasa Loaders Backhoe Yayi Kyau Idan Kuna da Wurin Gina? Anan ga wasu fa'idodin bugawa mai wahala:
Zuba Jari na Tsawon Lokaci - Suna da kyau kuma suna iya dadewa idan an yi su da fasaha. Wannan kuma yana sanya ma'anar cewa zaku iya amincewa da waɗannan rukunin ginin na dogon lokaci.
Wurare masu tsauri: Suna da / ƙananan wurare dabam dabam na / wanda ke ba su damar yin aiki a wurare masu tsauri kamar New York City inda kewaya sararin samaniya ya kasance kunkuntar, in ji Beers.
Gina Tauri: Ana gina masu lodin baya daga kayan aiki masu nauyi, yana mai da su mafi kyawun zaɓi don lokacin da kuke buƙatar yin wani aiki mai ƙarfi. An gina su don rayuwa mai wuyar gaske, wani lokaci suna ci gaba da toshewa tare ko da lokacin da ya yi tauri.
Tsaro: matakan tsaro masu yawa waɗanda suka haɗa da ƙaƙƙarfan kejin kariya da bel don tabbatar da samun damar kowane ma'aikaci tare da slingers.
Yadda Ake Tsare Ƙungiyarku Lokacin da Ma'aikata ke Aiki
Masu kera kayan lodin baya sun tabbatar da cewa tsaro ya fara zuwa lokacin da aka ajiye su a wurin aiki. Shin aikinsu mai haɗari ne, don haka ana ɗora su da fasali don tabbatar da ma'aikacin yana da aminci a wurin da kuma duk wanda ke kusa yayin aiki. Kadan daga cikin wadannan abubuwan tsaro sune:-
Ƙarfafa Cages: Waɗannan ƙaƙƙarfan keji za su kare ma'aikaci koda lokacin da wani mummunan haɗari ko jujjuyawar ya faru, yana tabbatar da cewa a cikin aiki tare da wannan na'ura ya kasance lafiya.
Seatbelts - Waɗannan madauri ne waɗanda yawanci ke kewaya kugu da kulle don hana ku fitowa daga wurin zama idan ayyukan yau da kullun sun zama masu tsauri.
Fitillu da ƙaho: Faɗakar da sauran, yana da mahimmanci ga duk ma'aikata su san lokacin da mai ɗaukar kaya na baya yana aiki don haka a yanayin hasken da zai ba da sigina akan su wannan da gaske yana aiki sosai don guje wa haɗari.
Ajiyayyen kyamarori / Ƙararrawa: Waɗannan fasalulluka suna ba mai aiki damar gani a baya da ƙara ƙararrawa mai ji idan akwai wani cikas a gani, yana hana haɗari daga faruwa; don haka kiyaye kowa da kowa a wurin ginin ku.
KAMMALAWA: Ƙarshe amma ba kadan ba Nuna abin da aka faɗa a sama masu ɗaukar kaya na baya sune mahimman kayan gini. Suna iya yin ayyuka daban-daban waɗanda za su iya ɓata lokaci ga ma'aikata da kuma kuɗin kamfanonin gine-gine. Bugu da ƙari, zaɓuɓɓukan ɗan gajeren lokaci sun haɗa da babban tsarin tsaro don kula da mai ginin a cikin wuri. Don haka, lokacin da na gaba za ku ga mai ɗaukar kaya na baya a wurin aikinsa; Ka tuna shi ne kuma yadda aminci da inganci ke samun waɗannan ayyukan!