Forklift wani nau'in abin hawa ne na musamman, kuma samun ɗaya zaka iya ɗaga abubuwa masu nauyi. Forklifts suna ko'ina kuma zaka iya samun su a wurare da yawa waɗanda suka haɗa da masana'antu, ɗakunan ajiya, wuraren gine-gine don suna amma kaɗan. An yi su ne don ma'aikatan agaji wajen sarrafa manyan abubuwa da kayan aiki. Gaban cokali mai yatsu yana da dogon hannu wanda zai iya ɗaga sama da ƙasa. Yin amfani da hannu don ɗauka da kwashe labarai daban-daban tare da inganci. Hangkui FORKLIFT Hakanan suna da ƙafafu don haka suna iya kewaya ƙananan wurare. Kowane ma'aikaci yana da girma ko siffa daban-daban dangane da aikin da dole ne ya aiwatar. Za a iya samun nau'ikan forklifts iri-iri kamar yadda wasu suke da yawa don haka su kadai ke shiga cikin ma'auni yayin da wasu masu tsayi suna da girma don ɗaukar kaya masu nauyi.
Forklifts sun ƙunshi abubuwa masu mahimmanci masu yawa waɗanda ke aiki tare don ba da damar na'urar ta ɗaga abubuwa masu nauyi. Ana kuma san zuciyar injin forklift da injin da ke ba da ƙarfi ga injin don motsawa da ɗaga abubuwa. Hangkui SAURAN FORKLIFT ba zai yiwu a yi shi ba don haka ba tare da injin ba. Ƙafafun suna daidai da ƙafafu, suna motsawa kuma suna rinjayar shi don girgiza daga gefe da gefe. Mast shine dogon hannu wanda ke motsa abubuwa zuwa wuri mafi girma ko baya baya. Wannan yana da mahimmanci saboda yana taimakawa isa ga manyan ɗakunan ajiya da tallafawa samfurori masu nauyi ta hanyar ɗaga su daga ƙasa. Cokali mai yatsu su ne guntun da ke yin mafi yawan abubuwan ɗagawa da motsi. Waɗannan an yi su ne da dogayen hannaye waɗanda za su iya ɗaukar kwalaye ko pallets. A }arshe, direban yana zaune a wurin kula da abin da ke kula da hawan cokali mai yatsu. Maɓalli da levers suna sa aikin injin ya fi aminci da inganci ga direbobi.
Ko da yake injin forklift ɗin injin ne mai fa'ida sosai, yana iya yin illa idan ba a yi amfani da shi yadda ya kamata ba. Don haka ya zama dole a yi amfani da aminci yayin amfani da su kuma an samar da waɗannan shawarwari don manufa ɗaya a cikin mayar da hankali ga hukumar tsaro. Muhimmiyar Shawarar Tsaro don La'akari Kafin komai, kuna buƙatar samun horarwa sosai da kuma ba da izini kafin amfani da cokali mai yatsu. Wannan kwas ɗin yana ba ku horo kan yadda ake sarrafa cokali mai yatsu da kyau. Fitar da shi sanye da bel ɗin wurin zama kuma ku ajiye hannayenku, ƙafafu da hannayenku a cikin taksi! Wannan zai taimaka maka don kare kanka daga shiga cikin haɗari. Ka kasance mai sane da abubuwan da ke kewaye da ku lokacin da kuke tuƙi tare da ƙararrawa da tsayi idan mutane suna buƙatar sanin cewa wani yana zuwa. Ta haka mutane za su iya fita daga hanyar ku. Koyaushe tabbatar da cewa crane zai iya jure dukkan su (ko ɗorawa bel ɗin su), in ba haka ba zai ƙare. Hangkui daga forklift Koyaushe yana da kyau a fara bincika cokali mai yatsu sannan a yi amfani da shi, ko duk abubuwan suna aiki ko a'a.
Forklifts iri-iri ne kuma kowane nau'in an gina shi don takamaiman aiki. Kuma lokacin zabar forklifts, akwai la'akari da yawa don tunawa. Abu na farko da ya kamata ka yi la'akari shi ne yadda nauyin abubuwan da za su yi hawan. Don haka za ku iya ɗaukar mafi kyawun ɗagawa na cokali mai yatsa a cikin sauƙi ko daidaitawa. Sa'an nan kuma la'akari da yadda ya kamata ku tafi. Wasu na iya buƙatar ɗagawa zuwa manyan ɗakunan ajiya amma ba duk matsayi iri ɗaya bane! A ƙarshe, yana zuwa inda za ku yi amfani da hanyoyin forklift. Akwai wasu nau'o'in forklift na cikin gida da aka haɓaka wasu kuma kamar waje. ko aiki. Kuna iya samun iri-iri iri-iri a cikin manyan motocin forklift kamar ma'auni ko sage na sito, odar odar da ake amfani da ita don ɗaukar abubuwa guda ɗaya daga ɗakunan ajiya da isa babbar motar da ke da kunkuntar jiki mai girma don sarrafa samfuran iri ɗaya a ƙasa (a ƙasa kaɗan).
Kulawa da kyau yana da mahimmanci idan kuna son ci gaba da aikin forklift ɗinku cikin yanayi mai kyau tsawon shekaru. Dubawa da kiyaye tsarin kulawa akai-akai akan kowane sassa daban-daban na forklift yana da mahimmanci don ci gaba. Wannan ya haɗa da duba injin, ƙafafun da cokali mai yatsu don aiki mai kyau akan jadawali akai-akai. Ciyar da shi daidai mai da mai don tabbatar da cewa rurin injin bai mutu ba. Wannan yana da mahimmanci saboda amfani da man fetur mara kyau na iya haifar da matsala ga na'ura. Riƙe forklift ɗinku a cikin gida idan kun gama amfani da shi kuma an rufe ku, daga abubuwan. Umurnin amfani da kula da masu sana'a mai liƙa. Ƙwaƙwalwar cokali mai yatsu da aka kula da kyau zai iya yi maka dogon aiki kuma ya zama amintaccen taimako.
Mun kulla haɗin gwiwa tare da Forklift fiye da kamfanonin jigilar kaya 100 don samar da sabis na sufuri masu inganci Dole ne ku tabbatar da cewa za a iya isar da injin zuwa garinku cikin sauri kuma cikin aminci.
Shanghai Hangkui Construction Machinery Co., Ltd. yana da wani yanki na murabba'in mita 10000. Kamfaninmu babban kamfani ne na kasuwanci da ke mu'amala da na'urori na hannu na biyu. Hakanan yana da nasa katon rukunin yanar gizon a cikin Forklift.
Makanikan tono na mu sun ƙware sosai. Kamfanin yana ba da garanti mai nisa na shekara guda, kuma yana ba da sabis kamar tsaftacewa na binciken injin, kulawa da gyare-gyare kafin jigilar kaya don tabbatar da cewa kayan yana cikin Forklift.
Kamfaninmu na Forklift yana rufe kowane nau'in tono a kasuwa Bugu da ƙari, kamfanin yana haja dubunnan injuna a hannun jari ciki har da Komatsu Hitachi Volvo Kubota Doosan Hyundai Carter da Sanyi